สนิทกันมาก! แต่ไร้เงาร่วมยินดีในงานวิวาห์
‘กุ๊บกิ๊บ สุมณทิพย์’ เคลื่อนไหวทันที หลังไม่ได้ไปร่วมงานแต่ง ‘หมาก-คิม’
เป็นบ่าวสาวป้ายแดงที่จัดงานฉลองมงคลสมรสเรียบร้อยแล้วระหว่าง “หมาก ปริญ” และ “คิมเบอร์ลี่” โดยมีเพื่อนพี่น้องในวงการบันเทิงไปร่วมงานแสดงความยินดีจำนวนมาก แต่งานนี้ขาดพี่สาวคนสนิทอีก 1 คนอย่าง “กุ๊บกิ๊บ-สุมณทิพย์ ชี” ที่ตอนนี้สาวกุ๊บกิ๊บอยู่เกาหลี
แต่ถึงแม้ว่าตัวจะไม่ได้ไป แต่สาวกุ๊บกิ๊บก็ไม่ลืมจะยินดีโดยโพสต์อินสตราแกรมส่วนตัว @gggubgib15 เผยว่า “*So happy for you guys my bro and my sis @mark_prin @kimmy_kimberley วันนี้เห็นน้องสาวน้ิองชายสร้างครอบครัวที่น่ารักด้วยกันดีใจมากมีความสุขมากถึงพี่ไม่ได้ไปแต่ของขวัญจะตามไปนะคะ รักน้องเห็นกันมานานมาก ขอให้รักยืนยาวอยู่เคียงข้างกันนะ และหัวเราะเสียงดังแบบนี้ด้วยกันตลอดไปนะ”
Good post and straight to the point. I don’t know if this is really the best place to ask but do you guys have any ideea where to employ some professional writers?
Thx 🙂 Escape rooms hub
Very interesting info!Perfect just what I was searching for!.